๑۩۞۩๑ -‘๑’- beenboo25online -‘๑’-๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cung Tham Gia ,Thêm Bạn Thêm Zuj

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Cần tuyển Moderators
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[ ] Cho thuê văn phòng , cửa hàng mặt phố quận Đống Đa , văn phòng cửa hàng cho thuê 16 Mai Anh Tuấn Sat Jul 13, 2013 10:50 am
[ ] [Thủ Thuật] DOWNGRADE fw về 7.0.7004 cho SamSung Focus Mon Jun 11, 2012 8:09 am
[ ] SAMSUNG Focus i917 -version 2 Mon Apr 30, 2012 9:26 pm
[ ] can ban iphone 3G 8g Sat Apr 28, 2012 2:44 pm
[ ] c1 02 mat den Sun Oct 09, 2011 11:22 pm
[ ] so do cau mic LG GX200 Mon Oct 03, 2011 11:53 pm
[ ] huong dan tạo bảng thống Kê bài viết Mon Jul 11, 2011 10:20 am
[ ] chia sè Top posters và last posters Sun Jul 10, 2011 2:42 pm
[ ] cách làm icon trước nick bằng CSS cho fmotion Thu Jan 13, 2011 9:05 pm
[ ] [CF] vCFLight v1.216 [02.01.2011] Thu Jan 13, 2011 8:40 pm
[ ] [Audition] SolarModz 6087 Thu Jan 13, 2011 8:37 pm
[ ] huong dan tao bang thong ke Tue Jan 11, 2011 9:10 pm
[ ] HTML Tue Dec 28, 2010 9:36 pm
[ ] Code Trang Chủ gống cua mjnh ne Wed Dec 22, 2010 9:45 am
[ ] Nhật ký công chúa " --- truyện hay dành cho teen ! Sun Dec 19, 2010 12:32 pm
[ ] Cậu và tớ ...... ! Sun Dec 19, 2010 11:37 am
[ ] Xin được làm ngày mai của anh , anh nhé .... ! Sun Dec 19, 2010 10:58 am
[ ] “Mũi tên cầu vồng” – Khi teen muốn trở thành người nổi tiếng ... ! Sun Dec 19, 2010 10:56 am
[ ] Không thể và có thể ...... ! Sun Dec 19, 2010 10:55 am
[ ] Chỉ là yêu anh thôi ............. ! Sun Dec 19, 2010 10:54 am
[ ] Khi hai "cực trái dấu" chẳng thể "hút" nhau ! Sun Dec 19, 2010 10:53 am
[ ] Từ A đến Z cho một tình yêu .......... ! Sun Dec 19, 2010 10:52 am
[ ] Cơn mưa tình yêu ....... ! Sun Dec 19, 2010 10:51 am
[ ] Anh yêu bàn tay em ........ ! Sun Dec 19, 2010 10:50 am
[ ] Ví dụ anh thích em ....... ^^ Sun Dec 19, 2010 10:49 am

Ví dụ anh thích em ....... ^^

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Ví dụ anh thích em ....... ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Ví dụ anh thích em ....... ^^   Ví dụ anh thích em ....... ^^ I_icon_minitimeSun Dec 19, 2010 10:49 am

Đó là sự thật không thể chối cãi được rồi. Vì sao à? Bởi...

Trước khi quen anh, ý nghĩ đầu tiên của em khi ngủ dậy là: "Lại muộn học rồi". Còn bây giờ là: "Cầu trời mọi điều tốt đẹp đến với anh ấy hôm nay".

Trước khi quen anh, ý nghĩ cuối cùng của em trước khi ngủ là... chẳng kịp nghĩ thì đã ngủ khì mất. Còn bây giờ, hết quay trái, quay phải, hết tắt điện đi rồi lại bật điện lên chỉ vì phải đánh vật với câu hỏi mà em biết thừa chả bao giờ có câu trả lời: "Trong giấc mơ anh, có em... không?"
Ví dụ anh thích em ....... ^^ Vtc_178264_1
Trước khi quen anh, ngày nào em cũng than vãn vài chục lần câu "cuộc đời thật buồn bởi em chẳng có nổi một lý do nào để buồn". Bây giờ, thì em không thể hét nổi nữa bởi em đã tìm được hàng vạn lý do... Chẳng hạn... có lẽ mạng bị lỗi nên tin nhắn đến muộn. Nghe thì cái lý do này thật vô lý nhưng anh cứ thử thích em đi, anh sẽ biết ngay là em nói sai hay nói đúng.
Thế ví dụ... anh cũng thích em đi. Thì sao nhỉ? Chỉ ví dụ thôi nhé:

Ví dụ... anh thích em nhé, chỉ ví dụ thôi ấy, thì thể nào em cũng cười rất nhiều cho mà xem. Trên đời làm gì có ai buồn khi người mình thích cũng thích mình cơ chứ. Cuộc sống sẽ tràn ngập niềm vui. Chẳng phải những niềm vui còn được mang tên là "hạnh phúc" đó sao?

Ví dụ... anh thích em nhé, chỉ ví dụ thôi ấy, thì thể nào em cũng dịu dàng đi cho mà xem. Em sẽ chẳng bao giờ chí choé, cãi nhau ầm ĩ với mấy thằng bạn nữa, sẽ nói năng thật nhỏ nhẹ. Anh không tin em làm được đúng không? Thế thì phải thử mới biết được chứ.

Ví dụ... anh thích em nhé, chỉ ví dụ thôi ấy, lúc anh buồn có thể em sẽ chẳng làm cho anh vui lên được. Nhưng em có thể buồn cùng anh đấy. Mà một người buồn thì thật... chán. Hai người buồn chắc hẳn sẽ... vui hơn. Anh có tin vào điều ấy không? Nếu không thì cũng phải thử mới biết được.

Ví dụ... anh thích em nhé, chỉ là ví dụ thôi, có thể anh thấy lắm lúc em nói nhiều kinh khủng. Nhưng vào lúc anh muốn có một người lắng nghe, thì em vẫn có thể ngồi cạnh anh im lặng. Có thể, em sẽ chẳng làm được gì cho anh cả. Nhưng: I'll be there for you, this five word I swear to you . Anh lại không tin à? Thế thì anh hãy một lần... thử đi. Anh sẽ biết kết quả ngay mà.

Ví dụ... anh thích em nhé, chỉ là ví dụ thôi ấy, có thể như anh thấy đấy - em là một con nhóc rất bình thường đôi khi còn ngốc nghếch nữa. Nhiều cái chẳng biết gì. Tại anh rất là thông minh. Nhưng nếu một lúc nào đó anh cảm thấy mệt mỏi... thì em sẽ dắt anh đến một nơi mà em đảm bảo chẳng có ai biết đâu. Một nơi không có nỗi buồn, không có điều gì khiến con người phải mệt mỏi. Anh cứ thử... thích em đi, rồi anh sẽ biết em nói dối hay nói thật.

Và cuối cùng... nếu anh thích em, không ví dụ đâu nhé! Đang nói thật đấy. Thì em rất muốn nói với anh một điều, một điều mà khi nào ví dụ thành sự thật em sẽ nói cho riêng mình anh nghe.

Cứ cho đi mà chẳng cần nhất thiết được nhận lại.
Cứ hy vọng đi để rồi có thể phải thất vọng.

Chẳng phải "có một việc để làm - có một điều để hi vọng - có một người để chờ đợi" đã là hạnh phúc rồi đó sao.
https://beenboo.1forum.biz

Ví dụ anh thích em ....... ^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» khi con gai thich tuot quan con trai!
»  * Báo cáo [Themes Beta] - Bướm Trắng (dành cho bạn nào thích màu Hồng